jlas 150x150 - Vitisho tu! They said i’ll die after building my mum a house. I’m still waiting- Jalang’o 

Radio host Jalong’o has revealed that building a house for his mum was surrounded by a lot of controversy. Speaking on radio, Jalang’o told fellow host Alex Mwakideu that after his father passed away, he decided to build his mother a house but was told it was against Luo traditions. Traditions Many people told him that he’ll die in the process but Jalango brushed them off and decided to secure a better future for his mum. Jalang’o explained that according to the Luo, it was taboo for him to build her house and flouting it meant courting death. The comedian said that he went on and bought land and built his mother a house, but he is still waiting to die. Here’s what he said: “Mwakideu mimi naweza kwambia hakuna kitu kama uganga. Hakuna kitu kama hiyo. Sijawahi amini kwa sababu unajua kuna zile tamaduni za ndani kabisa ambazo watu wanakuambia hii haiwezi fanyika kabla hii ifanyike. Kama wajaluo tuko na utamaduni mwingi sana ya kwanza ilikuwa siwezi mjengea mamangu nyumba. Nikawaambia kama mungu ambaye namatumikia ataniua kwa sababu nimemjengea mamangu nyumba, wacha nife. Mpaka sahii nangoja kufa kwa sababu nimemjengea mamangu nyumba. Kwa sababu wanasema kijana mkubwa ndio anafanya sijui nini na unapomjengea kwa sababu babako alikufa lazima apate mzee mwingine ndio awe mzee wa kambo ndio aweze kumtoa mama kwa nyumba yake kwenda kwa hio ingine… So mimi na kichwa yangu mbaya nikamnunulia mamangu shamba na nikamjengea watu wa kijiji wakalia najiingiza kwa shida nikawaambia wacha nife. Mpaka sahii niko na wewe hapa,” he narrated.

The post Vitisho tu! They said i’ll die after building my mum a house. I’m still waiting- Jalang’o  appeared first on Ghafla! Kenya.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *