mbosso e1521099379746 696x441 150x150 - Revealed: Mbosso wanted Ksh 1.5 million for Malindi performance but was giving only Ksh 1.3 million therefore didn’t perform 

Wasafi superstar Mbosso didn’t perform at Malindi Festival because of  a Ksh 200,000 disagreement with the organisers. According to reports Mbosso’s contract stated that he was to be paid Ksh 1.3 million first and then the final 200K before taking stage. The organisers however, paid only Ksh 1.3 and promised to send the rest later. He refused to perform. Disagreement The event organisers said they did not have the money, but promised to top up the balance once the festival was over, a pledge Mbosso refused to entertain. “Najiskia Vibaya Sana kutojumuika nanyi wakazi wa Malindi leo, najua Mmetoka Mbali kwa Ajili yangu, Ila Kukipambazuka nitaelezea Kila Kitu Juu ya Waandaji wa Show hii Siwezi kukaa Kimya.” he posted.  He later added a full explanation on why fans shouldn’t be angry over his decision not to perform. View this post on Instagram Mapema sana Asubuhi ya jana nilipost Clip yangu ya kuonyesha nikiwa safarini kutoka Dare es Salaam Tanzania kuja Malindi Kenya, nilikuwa mtu mwenye furaha Sana kuonyesha ni kiasi gani ninashauku ya kufika kuimba na kufurahi na mashabiki zangu wa Malindi Kenya .. ila Mambo yakaenda tofauti kutokana na makubaliano waliofanya baina ya waandaaji wa show na Management Yangu kwenye upande wa malipo kutotimiza ahadi zao na kwenda kinyume na tofauti na walivyokubaliana na kusainishana kwenye mikataba na uongozi Wangu, hivyo basi management yangu haikuweza kuniruhusu kufanya show pasipo kukamilika kwa malipo waliokubaliana.. Poleni sana Mashabiki wangu Muliotoka Sehemu mbalimbali kuja kujumuika nami najua ni kiasi gani mmejisikia vibaya ila sikuwa na budi nilazima nifate kanuni za uongozi , ila Ukweli ni kuwa waandaaji wa show hawakutaka na hawakuonyesha nia yakutaka kulipa pesa iliyobakia kama malipo kutokana na makubaliano na uongozi wangu .. "Tafadharini sana waandaaji wa shows, jitahidini kukamilisha malipo ya msanii kama mulivyokubaliana na uongozi wake maana…

Continue Reading

The post Revealed: Mbosso wanted Ksh 1.5 million for Malindi performance but was giving only Ksh 1.3 million therefore didn’t perform  appeared first on Ghafla! Kenya.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *